Kasan ya faɗi daga kasuwa?
Daidaita farashin gaggawa! Har zuwa RMB 2000/tan! Kalli yadda kamfanoni ke karya wasan!
Shin kuna da ƙarin farashi a rukuni? Kamfanoni masu lokaci da yawa sun bayar da wasiƙar ƙara farashi!
Dangane da matsin lamba na hauhawar farashin kayayyaki, hauhawar farashin makamashi, rikice-rikicen siyasa da tasirin annobar, aikin masana'antar sinadarai a gida da waje yana da jinkiri musamman. Duk da haka, Mr. Guanghua ya lura cewa wata masana'antu har yanzu tana daidaita farashi sosai kwanan nan. Me ke faruwa? Kwanan nan, wasu gyare-gyaren farashin kamfanin titanium dioxide, tun daga watan Nuwamba, masana'antar titanium ta Jinpu, Longbai Group, nukiliya titanium dioxide, masana'antar titanium ta Donghao da sauran kamfanonin titanium dioxide da yawa sun fitar da sanarwa kan babban daidaita farashin kayayyaki. Har yaushe wannan hayaniyar za ta iya ɗaukar lokaci?
▶ Gimpu Titanium: Tun daga ranar 11 ga Nuwamba, 2022, bisa ga farashin asali, farashin tallace-tallace na anatase da rutile titanium dioxide na kamfanin zai karu da RMB 800/ton ga abokan cinikin cikin gida da kuma dala 100/ton ga abokan cinikin ƙasashen waje.
▶ Kunming Donghao Titanium Industry: Tun daga ranar 13 ga Nuwamba, 2022, farashin titanium dioxide na kowane iri zai kasance bisa ga farashin asali, farashin tallace-tallace na cikin gida zai karu da RMB 800/ton bisa ga farashin asali, kuma farashin fitarwa zai karu da dala 100/ton bisa ga farashin asali.
▶ Farin titanium na tsakiya: Tun daga ranar 13 ga Nuwamba, 2022, bisa ga farashin asali, farashin tallace-tallace na kowane nau'in foda titanium dioxide zai karu da RMB 800/ton ga abokan cinikin cikin gida da kuma dala 100/ton ga abokan cinikin ƙasashen waje.
▶ Longbai Group: Ga dukkan nau'ikan titanium dioxide (gami da sulfate titanium dioxide da chloride titanium dioxide), ƙara RMB 800 a kowace tan ga abokan cinikin cikin gida, da kuma ƙara USD 100 a kowace tan ga abokan cinikin ƙasashen waje; Za a ƙara kayayyakin titanium na soso da RMB 2000 a kowace tan ga kowane nau'in abokan ciniki.
Tsarin lissafi na gaskiya: matsin lamba na aiki, ƙara farashin don karyewa!
A gaskiya ma, kafin hakan, kamfanonin titanium-white powder na cikin gida sun fuskanci ɗabi'u da dama na rage farashi, waɗanda suka faru a watan Janairu, Maris da Mayu na wannan shekarar. Idan aka ɗauki Longbai Group a matsayin misali, bayan ƙarin farashi sau huɗu, farashin kowace tan na titanium pink ya karu da RMB 3,200.
Amma, a gaskiya ma, a bayan daidaita farashin gama gari, ba kasuwa ce mai kyau ba. Akasin haka, daidaita farashin yana shafar hauhawar farashin kayan masarufi da farashin jigilar kayayyaki sannan kuma ya zaɓi ya ɗauki farashin.
A gaskiya ma, farashin titanium pink powder ya yi tashin gwauron zabi tun watan Nuwamba. Ba abu ne mai yawa ba a ce raguwar da ke kama da dutse ba ta yi yawa ba. Buƙatar ba za ta iya ci gaba ba. A ƙasa, masana'antar tana da niyyar samun farashi mai ƙarfi.
Aiki, ta hanyar wasu bayanai na ayyukan kamfanonin titanium dioxide na cikin gida da aka fitar, a kwata na uku na 2022, raguwar ayyukan kamfanonin titanium dioxide na cikin gida, raguwar riba a bayyane take, daga cikinsu raguwar ribar masana'antar titanium ta Jinpu mafi muni, raguwar sama da kashi 85%, hauhawar da ba ta yi ba zai ragu.
Wasan wadata da buƙata, Yadda ake karya wasan?
Za a iya ganin cewa daidaita farashi ba shi da wani amfani kwata-kwata. Duk da haka, Guanghuajun ya yi imanin cewa, idan aka yi la'akari da yanayin tsada da ƙarancin buƙata, karuwar farashi na iya taka rawa wajen dakatar da raguwar farashin a cikin ɗan gajeren lokaci. Duk da haka, idan muna son karya yanayin buƙata na yanzu da kuma cimma nasarar kasuwancin, za mu iya "tashi daga wasu hanyoyi".
A cikin 'yan shekarun nan, fannin sabon makamashi ya zama abin da aka fi mayar da hankali a kai, masana'antar samar da sabbin makamashi ta kore tana ƙaruwa da ita, ciki har da masana'antar lithium tana da zafi, a halin yanzu, farashin lithium iron phosphate ya kai yuan dubu 160/ton, kuma kamfanonin titanium dioxide a samar da lithium iron phosphate yana da fa'ida ta musamman.
Daga tsarin samar da titanium dioxide, ana iya amfani da sharar da ake kira ferrous sulfate da ake samarwa a cikin tsarin samar da titanium dioxide don shirya sinadarin iron phosphate mai kauri, kuma bisa ga tsarin samar da ferrous sulfate - iron phosphate - lithium iron phosphate sarkar masana'antu.
Saboda haka, kamfanonin titanium suna da fa'idodi na musamman a cikin kayan masarufi, da kuma kamfanonin titanium dioxide don samar da lithium iron phosphate, akwai wasu tarin fasaha da fa'idodi na farashi. Ta wannan hanyar, a ƙarƙashin haɗuwa sau biyu na kayan aiki da kayan masarufi, ana adana farashi mai yawa, kuma yana iya samar da sabuwar hanya ga kamfanoni don zubar da shara da inganta ƙimar samfura.
Lokacin Saƙo: Nuwamba-24-2022





