Mai ƙera foda mai kyau Omega 3 CAS:308081-97-2
Bayani
Tushen Omega-3: Fatty acids da ke ɗauke da Omega 3 ko mai tare da wasu fatty acids galibi suna fitowa ne daga wasu tushen shuke-shuke, da kuma tushen teku, algae da ƙwayoyin halitta guda ɗaya. Daga cikinsu, EPA da DHA da sauran Omega 3 suna wanzuwa a cikin kitsen kifi mai kitse, hanta na farin kifin da ba shi da kitse, da kuma kifin whale na dabbobi masu shayarwa na ruwa. Man kifi mai yawa shine babban tushen siye wanda Omega 3 ke ƙarawa. Duk da cewa halittun ruwa sune babban tushen Omega 3, wasu tsaban shuka suma suna ɗauke da su. Misali, lilin, tsaban Chia, da rapeseed suna da kyau tushen α-linolenic acid. Yana kan gaba a cikin dogon sarkar kitse mai polyunsaturated a jikin ɗan adam. Duk da haka, α-linolenic acid da ake samarwa a jiki na iya zama ƙasa da kashi 4% kawai, don haka yana da mahimmanci a haɗa Omega 3 cikin abincin yau da kullun.
Ma'ana iri ɗaya
OMEGA-3FATTYACIDETHYLESTERS; Polyunsaturated fatty acids, omega-3, Et esters
Amfani da foda na Omega 3
Ba wai kawai ana ɗaukar Omega-3 a matsayin makamashin biomass mai kyau ba (dizal na halitta), har ma ana iya amfani da omega-3 mara cikawa don haɓaka samfuran lafiya tare da ayyuka na musamman na jiki. Bugu da ƙari, ana amfani da Omega-3 sosai a masana'antar kayan kwalliya, wanki, da yadi. Kayan Omega-3 na halitta ne kuma ana iya lalata su, wanda ake ɗaukarsa a matsayin kayan kore mai sabuntawa kuma mai lafiya ga muhalli.
Bayani game da foda na Omega 3
| Mahaɗi | Ƙayyadewa |
| Bayyanar | Foda iri ɗaya, babu wani abu na waje, babu mildew |
| Ƙamshi | Ƙamshi kaɗan kamar kifi. Babu wani wari na waje |
| Watsawar Ruwa | A watse a ko'ina cikin ruwa |
| Juriyar abun ciki ta hanyar yanar gizo | ±2 |
| DHA (kamar TG) | 4.05-4.95% |
| EPA (kamar TG) | 5.53-7.48% |
| Jimlar DHA+EPA (kamar TG) | ≥10% |
| Jimlar kitse | ≥40% |
| Man saman | ≤1% |
| Danshi | ≤5% |
| Baƙin ƙarfe | Kashi 29-30.5% |
| Jagora | ≤20ppm |
| Arsenic | ≤2ppm |
| Cadmium | ≤5ppm |
| Ruwa Ba Ya Narkewa | ≤0.5% |
Kunshin foda na Omega 3
25kg/ganga na kwali
Ajiya: A adana a cikin wuri mai kyau, mai jure haske, kuma a kare shi daga danshi.
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai














