shafi_banner

samfurori

Mai ƙera Farashi Mai Kyau MOCA II (4,4'-Methylene-bis-(2-chloroaniline) CAS: 101-14-4

taƙaitaccen bayani:

4,4′-Methylene bis(2-chloroaniline), wanda aka fi sani da MOCA, wani sinadari ne na halitta wanda ke da dabarar sinadarai ta C13H12Cl2N2. Ana amfani da MOCA galibi a matsayin maganin vulcanizing don yin robar polyurethane da kuma maganin haɗin gwiwa don manne mai rufe polyurethane. Hakanan ana iya amfani da MOCA a matsayin maganin warkarwa don resin epoxy.

CAS: 101-14-4


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Kadarorin kadarori

Siffofi: lu'ulu'u masu laushi daga fari zuwa rawaya mai haske, dumama da juyawa baƙi. Ƙaramin sha. Yawan narkewa (g/ml, 25 ℃): 1.44, wurin narkewa (ºc): 102-107, wurin tafasa (ºC, 0.3mmHg): 202-214, ma'aunin amsawa: 1.6710 (KISAN), wurin walƙiya (ºc):> 230 ° F, ma'aunin acidity (PKA): 3.33 ± 0.25 (Haskaka), narkewar ruwa: <0.1 g/100 ml a 25 ºc, mai narkewa a cikin acid mai narkewa, ketone, ether, barasa da aromatherapy, mai narkewa kaɗan a cikin ruwa.

Ma'anar kalmomi: METHYLENEBIS(2-CHLOROANILINE);CHEMBRDG-BB5180272;3,3'-Dichloro-4,4'-diaminodiph;3,3'-dicloro-4,4'-diaminodifenilmetano;3,3'-Dichlor-4,4'-diamiChemicalbooknodiphenylmethan;3,3'-Dichloro-4,4'-diaminodifenilmetano;3,3'-Dichloro-4,4'-diaminodifenilmetano;3,3'-Dicloro-4,4'-diaminodifenilmetano;4-(4-Amino-3-chlorobenzyl)-2-chlorophenylamine

Ma'ana iri ɗaya

METHYLENEBIS(2-CHLOROANILINE);CHEMBRDG-BB5180272;3,3'-Dichloro-4,4'-diaminodiph;3,3'-dicloro-4,4'-diaminodifenilmetano;3,3'-Dichlor-4,4'-diamiChemicalbooknodiphenylmethan;3,3'-Dichloro-4,4'-diaminodifenilmetano;3,3'-Dichloro-4,4'-diaminodifenilmetano;3,3'-Dicloro-4,4'-diaminodifenilmetano;4-(4-Amino-3-chlorobenzyl)-2-chlorophenylamine

Aikace-aikacen MOCA

MOCA wani nau'in dihamine ne da ake amfani da shi wajen maganin ƙamshi ko kuma maganin warkarwa, wanda galibi ana amfani da shi wajen zuba jikin roba na polyurethane, filin wasanni da filin wasa na filastik, rufin ruwa na polyurethane, manne na polyurethane, filastik kumfa, da sauransu. Jikin roba na polyurethane da MOCA ke samarwa ana amfani da shi sosai a cikin injina, gini, sufuri (mota/jirgin sama/jirgin ƙasa/babban hanya/gada), masana'antar haƙar ma'adinai, rufe sassan lantarki da rufin rufi, masana'antar tsaro da wuraren wasanni masana'antu da sauran fannoni. Hakanan ana amfani da MOCA a matsayin maganin warkarwa na resin epoxy.

Nau'in -Ⅰ boutique MOCA MOCA ne mai tsabta sosai. Bayan narkewa, ruwa mai haske ba shi da launi ko rawaya kaɗan. Yana iya ƙirƙirar tsarin roba na polyurethane tare da kusan babu launi, mai yawan zubar da aiki. Fentin PU mai haske.

  1. Ana amfani da MOCA sosai a cikin injina, motoci, kera jiragen sama, hakar ma'adinai, wuraren masana'antu da wasanni (kamar filin filastik da bene na filastik) don tsaftacewa da kuma rufewa mai hana ruwa kamar resin epoxy, wanda za'a iya ba wa polyester da polyether elastomer mafi kyawun halaye na jiki da na inji da sakamakon.

2. Maganin warkarwa ga polyurethanes da resin epoxy.

1
2
3

Bayani na MOCA

Mahaɗi

Ƙayyadewa

Bayyanar

Ƙwayoyin launin rawaya masu haske

Wurin narkewa

≥98℃

Tsarki Ta HPLC

≥86%

Aniline Kyauta

≤1.0%

Danshi

≤0.1%

Shirya MOCA

Sufurin jigilar kayayyaki1
Sufurin jigilar kayayyaki2

50kg/jaka

Ya kamata a ajiye a wuri mai sanyi, bushe kuma a sami iska.

Kwanciyar hankali: Yana dumamawa da yin baƙi kaɗan, ɗan danshi kaɗan. Babu cikakken gwajin cututtuka a China, kuma ba a tabbatar da cewa wannan samfurin yana da guba da illa ba. Ya kamata a ƙarfafa na'urar don rage hulɗa da fata da kuma shaƙar iska daga hanyoyin numfashi, da kuma rage illa ga jikin ɗan adam gwargwadon iko.

ganguna

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi