Mai Shafar UOP GB-238
Aikace-aikace
Mai shan iskar GB-238 yana rage arsine da phosphine zuwa
Yawan gurɓatattun abubuwa da ba za a iya gano su ba a cikin magudanar hydrocarbon. Ana cire irin waɗannan gurɓatattun abubuwa daga kayan abinci masu ɗauke da propylene don kare masu haɓaka polymerization masu aiki sosai. Mai shan GB-238 yana da babban ƙarfin aiki.
ga waɗannan gurɓatattun abubuwa a aikace-aikacen ruwa da tururi.
An tsara musamman mai sha na GB-238 don rage samuwar oligomers a cikin magudanan da ke ɗauke da olefin don haka yana tsawaita rayuwar mai sha.
Amfani da Sabuntawa: A yanayin zafi na yau da kullun, ana iya cire arsenic. A yanayin zafi mai yawa, yana iya shanye datti kamar manne, kwalta, da gawayi a cikin kayayyakin mai. Hanyar sake farfaɗo da arsenic ta hanyar arsenic za a iya mayar da ita zuwa ga aikin sha. Nau'in bushewar arsenic na CHEMICALBOOK, samfurin bushewar arsenic da ake amfani da shi a gida, hanyar cire arsenic, da ƙa'idodin zaɓi an tattara su ta hanyar gyaran kHEMICALBOOK Yulian. (2016-03-19)
Sinadaran Arsenic suna da matuƙar saurin kamuwa da guba ga sinadarai daban-daban na takin zamani. Kayan amfanin gona suna ɗauke da ƙaramin adadin sinadaran arsenic don yin guba ga masu kara kuzari da kuma gazawa. Abubuwan da ke cikin arsenic a cikin kayan amfanin gona yawanci <3 × 10-9 ne, amma abubuwan da ke cikin arsenic na CHEMICALBOOK a cikin man fetur (mai sauƙi) da iskar gas na matatun mai gabaɗaya (100-500) × 10-9 ne, kuma wasu na iya kaiwa (1000 ~ 3000 ) × 10-9. Ana iya cire duk wani nau'in sinadaran arsenic daga buƙatun kayan amfanin gona daban-daban a ƙarƙashin yanayinsu don cimma alamun da ake buƙata.
Sifofin zahiri na yau da kullun (sunaye)
Ƙwallon ƙafa 7x14 Ƙwallon ƙafa 5x8
| Faɗin saman (m2/g) | 245 | 245 |
| Yawan yawa (lb/ft3) | 50 | 50 |
| (kg/m3) | 801 | 801 |
| Ƙarfin murƙushewa* (lb) | 6.5 | 10 |
| (kg) | 3 | 4.5 |
Ƙarfin murƙushewa ya bambanta dangane da diamita na ƙwallo. Ƙarfin murƙushewa yana ga ƙwallo mai raga 8.
Sabuntawa
An ƙera mai sha GB-238 don amfani da shi azaman gadon kariya wanda ba zai sake farfaɗowa ba.
Sabis na Fasaha
- Ana samun ruwan sha na GB-238 a cikin gangunan ƙarfe na galan 55 ko kuma jakunkunan ɗaukar kaya masu sauri.














