shafi_banner

labarai

Kasuwa ta yi rauni, kuma tsakiyar ɗan gajeren lokaci na abubuwan da ba su da ion za a iya motsa su ƙasa!

A hangen nesa na ɗan gajeren lokaci, ana sa ran kasuwar AEO-9 za ta kasance mai ƙarfi da rauni, tana mai da hankali kan yanayin farashin ethylene oxide; NP-10, raunin buƙatar ƙarshen yana raguwa, kuma ba ya kawar da raunin aikin kasuwa.

Jerin kasuwar kasuwar non-ion surfactant ta cikin gida

 

A wannan zagayen, kasuwar surfactant mara ion ba ta da ƙarfi sosai. Farashin AEO-9 na Kasuwar Gabashin China shine yuan 9100-9500 a kowace tan, kuma farashin NP-10 shine yuan 9900-10100 a kowace tan. Wasu yankuna na ethyne ethylene ethyne ethyne sun ɗan ragu kaɗan, kuma fatotol C12-14 ya faɗi, kuma farashin yana da kyau don tallafi. Canjin ƙasa da 'yan kasuwa ya fara. A cikin wannan lokacin na gaba, kayan amfanin gona na iya samun wani sarari na ƙasa. Abin da ke cikin filin ya mamaye hannun jari. Ana sa ran kasuwar kasuwar surfactant mara ion a cikin ɗan gajeren lokaci zai yi rauni kuma yanayin kayan amfanin gona ya biyo baya.

Farashin kasuwa na masu amfani da sinadarai marasa ion a kowane yanki

Gabashin China: Yanayin kasuwa na masu samar da iskar gas marasa ions a Gabashin China, ci gaban zirga-zirgar ababen hawa ya ragu, tallafin bai isa ba, kuma kasuwa tana da rauni. Ana ba da shawarar Gabashin China ta tattauna batun: Farashin ganga na AEO-9 shine yuan 9800-1000/ton, wanda yake daidai da wata-wata; farashin ganga na NP-10 shine yuan 10600-10800/ton, wanda yake daidai.

Kudancin China: Yanayin kasuwa na non-ion surfactant a Kudancin China, bin diddigin buƙata, da kuma kasuwar ta haɗu. Abubuwan da za a tattauna: Farashin kasuwar ganga ta AEO-9 yana nufin yuan 10100-10200/ton, lebur-wata-wata, ɗaukar kuɗi kai tsaye; Farashin kasuwa na ganga NP-10 na yuan 11000-11100/ton, lebur-wata-wata, tattara kuɗi kai tsaye.

Matsayin sarkar masana'antu na wakili mai aiki ba tare da ion ba

 

Binciken kasuwar wadata da buƙata

Binciken Asali: Farashin kasuwa na surfactants marasa ion yana da rauni kuma yana da karko kuma an haɗa shi. Dangane da AEO-9, farashin yanzu na fatol na kayan masarufi yana da rauni, wanda ya raunana tallafin kasuwa; dangane da buƙata, dangane da siyan buƙata, ba a fitar da sabbin oda ba; dangane da wadata, masana'antu na yau da kullun galibi suna dogara ne akan samar da oda don haɓaka daidaiton samarwa da tallace-tallace. Dangane da NP-10, ƙarancin buƙata yana da rauni kuma yana gudana da rauni, kuma kasuwa tana da rauni. Kasuwar Gabashin China AEO-9 lamba 9800-1000 yuan/ton, flat; lamba NP -0 lamba 10600-10800 yuan/ton, flat wata-wata.

Binciken kayan ƙasa: Dangane da ethylene oxide, wadatar da ake samu da buƙata ba su da ƙarfi, kuma haɗin kan kasuwa ya fi yawa. Gabashin China ya yi shawarwari kan ma'aunin Yuan 6,800/ton, wanda yake daidai da kowane wata. Dangane da barasa mai kitse, akwai ƙarancin sayayya a kasuwa, ciniki a kasuwa ba shi da sauƙi, kuma tunanin kasuwar a kasuwa ya ɗan yi rauni. Farashin kasuwa a Gabashin China shine yuan 12500-12700/ton, wanda yake daidai da kowane wata. Farashin ganga na Renji phenol na Gabashin China shine yuan 17000-17200/ton, wanda yake daidai.

Hasashen kasuwa na gaba

Kayan da aka samar da ethylene oxide da fatty alcohol har yanzu suna da wani wuri mai faɗi, farashin tallafi mai kyau yana da wahalar rayuwa; Ƙananan 'yan kasuwa suna buƙatar rufe matsayi lokacin da suka shiga kasuwa, kuma sha'awar siyayya gabaɗaya ce. Kamfanonin samarwa suna daidaita samarwa da tallace-tallace tare da tayi masu sassauci, kuma abin da tattaunawar ta mayar da hankali a kai yana raguwa. Daga baya, kayan da aka samar ko kuma akwai wani wuri mai faɗi, abubuwan da ke haifar da bearish suna mamaye hannunsu, ana sa ran cewa a cikin ɗan gajeren lokaci, aikin da ba na ionic surfactant ba, zai bi diddigin yanayin albarkatun ƙasa.


Lokacin Saƙo: Disamba-27-2022