1. Butadiene
Yanayin kasuwa yana aiki, kuma farashi yana ci gaba da hauhawa
An ƙara farashin samar da butadiene kwanan nan, yanayin ciniki a kasuwa yana da ƙarfi sosai, kuma yanayin ƙarancin wadata yana ci gaba a cikin ɗan gajeren lokaci, kuma kasuwa tana da ƙarfi. Duk da haka, tare da ƙaruwar nauyin wasu na'urori da kuma ƙaddamar da sabbin ƙarfin samarwa, akwai tsammanin karuwar wadata a kasuwa ta gaba, kuma ana sa ran kasuwar butadiene za ta kasance mai karko amma mai rauni.
2. Methanol
Abubuwa masu kyau suna tallafawa kasuwa ta canza sosai
Kasuwar methanol ta ƙaru kwanan nan. Saboda canje-canje a manyan cibiyoyin samar da kayayyaki a Gabas ta Tsakiya, ana sa ran yawan shigo da methanol zai ragu, kuma yawan methanol da ke tashar jiragen ruwa ya shiga cikin hanyar fitar da kayayyaki. A ƙarƙashin ƙarancin kaya, kamfanoni galibi suna riƙe da farashi don jigilar kayayyaki; buƙatar da ke ƙasa tana kiyaye tsammanin ƙaruwar ci gaba. Ana sa ran kasuwar methanol ta cikin gida za ta yi ƙarfi da canzawa a cikin ɗan gajeren lokaci.
3. Methylene Chloride
Sauye-sauyen kasuwar kayayyaki da buƙata sun ragu
Farashin kasuwa na dichloromethane ya faɗi kwanan nan. An ci gaba da ɗaukar nauyin aiki a masana'antar a cikin makon, kuma ɓangaren buƙata ya ci gaba da sayayya mai tsauri. Yanayin ciniki a kasuwa ya ragu, kuma yawan kayayyaki na kamfanoni ya ƙaru. Yayin da ƙarshen shekara ke gabatowa, babu manyan kayayyaki, kuma jin daɗin jira da gani yana da ƙarfi. Ana sa ran kasuwar dichloromethane za ta yi aiki da rauni da kuma ci gaba a cikin ɗan gajeren lokaci.
4. Barasa na Isooctyl
Rauni mai ƙarfi da faɗuwar farashi
Farashin isooctanol ya faɗi kwanan nan. Manyan kamfanonin isooctanol suna da ingantaccen aiki na kayan aiki, samar da isooctanol gabaɗaya ya isa, kuma kasuwa tana cikin lokacin hutu, kuma buƙatar da ke ƙasa ba ta isa ba. Ana sa ran farashin isooctanol zai canza kuma ya faɗi cikin ɗan gajeren lokaci.
Lokacin Saƙo: Disamba-17-2024





