shafi_banner

labarai

Hasashen farashin kayayyaki: hydrochloric acid, cyclohexane, da siminti suna da ƙarfi sosai

Ruwan acid mai ruwa-ruwa

Muhimman abubuwan da aka yi nazari a kansu:

A ranar 17 ga Afrilu, jimlar farashin hydrochloric acid a kasuwar cikin gida ya karu da kashi 2.70%. Masana'antun cikin gida sun ɗan daidaita farashin masana'antar su. Kasuwar chlorine mai ruwa ta sama kwanan nan ta ga ƙaruwa sosai, tare da tsammanin ƙaruwa da tallafi mai kyau na farashi. Kasuwar polyaluminum chloride mai ƙasa kwanan nan ta daidaita a babban mataki, inda masana'antun polyaluminum chloride suka fara samarwa a hankali kuma sha'awar siye ta ƙasa ta ƙaru kaɗan.

Hasashen Kasuwa na Nan Gaba:

A cikin ɗan gajeren lokaci, farashin hydrochloric acid a kasuwa na iya canzawa kuma ya tashi musamman. Ana sa ran ajiyar sinadarin chlorine na ruwa zai tashi, tare da tallafin farashi mai kyau, kuma buƙatar da ke ƙasa za ta ci gaba da biyo baya.

Cyclohexan

Muhimman abubuwan da aka yi nazari a kansu:

A halin yanzu, farashin cyclohexane a kasuwa yana ƙaruwa kaɗan, kuma farashin kamfanoni yana ƙaruwa koyaushe. Babban dalili shine farashin benzene mai tsabta yana aiki a babban mataki, kuma farashin kasuwar cyclohexane yana ƙaruwa ba tare da ɓata lokaci ba don rage matsin lamba a ɓangaren farashi. Kasuwar gabaɗaya tana da farashi mai yawa, ƙarancin kaya, da kuma ƙarfin ra'ayin siye da siye. 'Yan kasuwa suna da kyakkyawan ra'ayi, kuma tattaunawar kasuwa tana kan babban mataki. Dangane da buƙata, jigilar kaya na caprolactam na ƙasa suna da kyau, farashi yana da ƙarfi, kuma ana cinye kaya akai-akai, galibi don siyan buƙatu mai tsauri.

Hasashen Kasuwa na Nan Gaba:

Bukatar ƙasa har yanzu abin karɓa ne, yayin da ɓangaren farashi na sama yana da goyon baya daga abubuwa masu kyau. A cikin ɗan gajeren lokaci, galibi ana amfani da cyclohexane tare da ingantaccen yanayin gabaɗaya.


Lokacin Saƙo: Afrilu-19-2024