shafi_banner

samfurori

Mai ƙera Kyakkyawan Farashi Sodium Formate CAS:141-53-7

taƙaitaccen bayani:

Sodium formate foda ne mai farin sha ko lu'ulu'u mai ɗan ƙamshi na formic acid. Yana narkewa a cikin ruwa da glycerin, yana narkewa kaɗan a cikin ethanol, ba ya narkewa a cikin diethyl ether. Mai guba. Ana iya amfani da sodium formate wajen samar da formic acid, oxalic acid, formamide da foda na inshora, masana'antar fata, hanyar tanning ta chromium a cikin camouflage acid, wanda ake amfani da shi a cikin catalyst, da sauransu.
Sodium Formate CAS:141-53-7
Sunan Samfura: Sodium Formate

CAS: 141-53-7


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ma'ana iri ɗaya

Tsarin Sodium; Formax; Formic acid, Na gishiri; Sodain Mravencan; mravencansodny; Sodain formate, hydrated; Sodium formate, refined; Sodiumformate, dihydrate.

Amfani da Sodium Formate

1. Sodium formate galibi ana amfani da shi ne wajen samar da formic acid, oxalic acid da kuma insurance powder da sauransu.
2. Ana amfani da shi azaman maganin hana ƙwayoyin cuta don tantance phosphorus da arsenic, maganin kashe ƙwayoyin cuta da kuma maganin kashe ƙwayoyin cuta.
3. Ana amfani da shi azaman abubuwan kiyayewa, tare da tasirin diuretic. Yana da mutatis mutandis a ƙasashen EEC, amma ba a yarda Birtaniya ta yi amfani da shi ba.
4. Ana amfani da sinadarin sodium formate a matsayin matsakaici wajen samar da formic acid da oxalic acid, amma kuma don samar da dimethyl formamide, wanda kuma ake amfani da shi a fannin magani, bugu da rini. Hakanan yana haifar da kwararar ƙarfe mai nauyi.
5. Ana amfani da shi azaman fenti na alkyd, masu amfani da filastik, manyan abubuwan fashewa, kayan da ba sa jure acid, man shafawa na jiragen sama, da ƙari na manne.
6. Ana amfani da shi don fitar da ƙarfe mai daraja, yana iya samar da ions masu haɗakar ƙarfe uku a cikin maganin. Tare da tasirin buffer, ana iya amfani da shi don gyara ƙimar pH na ƙwayoyin ma'adinai masu ƙarfi don zama mafi girma. Yana kwarara daga ƙarfe mai nauyi.
7. Ana amfani da sinadarin sodium a cikin rini da kuma hanyoyin bugawa da yawa. Haka kuma ana amfani da shi a matsayin mai hana ruwa ga ma'adanai masu ƙarfi don ƙara pH ɗinsu, da kuma a matsayin ƙarin abinci (E237).
8.Precipitant ga daraja karafa.
9. A cikin rini da buga masaku; haka kuma a cikin ilmin sunadarai na dabbobi a matsayin abin da ke haifar da ambaliya ga karafa masu daraja. Yana narkewar ions na ƙarfe masu daraja a cikin ruwan magani ta hanyar samar da ions masu rikitarwa. Aikin buffering yana daidaita pH na acid mai ƙarfi zuwa manyan ƙima.

1
2
3

Bayani game da Sodium Formate

Mahaɗi

Ƙayyadewa

Sodium form W %

95.1%

Sodium chloride W%

0.12%

Zafi tare da raguwa W%

0.9%

 Halittar halittaKashi na W%

5.5%

 Danshi da kuma abubuwan da ke canzawaKashi na W%

0.55%

Marufi na Sodium Formate

Sufurin jigilar kayayyaki1
Sufurin jigilar kayayyaki2

25KG/JAKA

Ya kamata a ajiye a wuri mai sanyi, bushe kuma a sami iska.

ganguna

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Tambayoyin da ake yawan yi

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi