shafi_banner

samfurori

Mai ƙera Farashi Mai Kyau Sodium DICHLOROISOCYANURATE CAS:2893-78-9

taƙaitaccen bayani:

SODIUM DICHLOROISOCYANURATE: Farin foda mai launin kristal yana da ƙamshi mai ƙarfi na chlorine, wanda ya ƙunshi kashi 60% zuwa 64.5% na chlorine mai tasiri. Ana adana kwanciyar hankali ta jima'i a wurare masu zafi da danshi, kuma ingantaccen abun ciki na chlorine yana raguwa da kusan kashi 1% kawai. Yana da sauƙin narkewa a cikin ruwa, kuma narkewar shine 25% (25 ° C). Maganin yana da ƙarancin acidic. pH na maganin 1% na ruwa shine 5.8 zuwa 6.0, yawan haɗuwa yana ƙaruwa, kuma pH yana canzawa kaɗan. Ana narkewar hydrochloride a cikin ruwa, daidaitaccen hydrolysis shine 1 × 10-4, kuma chlorine T ya fi girma. Kwanciyar ruwan ruwan ba ta da kyau, kuma asarar chlorine chlorine yana ƙaruwa a ƙarƙashin tasirin hasken ultraviolet. Ƙananan yawan haɗuwa na iya kashe ƙwayoyin cuta daban-daban da sauri, fungi, da ƙwayoyin cuta, waɗanda ke da tasiri na musamman akan ƙwayar cutar hepatitis. Yana da halaye na yawan sinadarin chlorine, ingantaccen tsaftacewa, ƙwarewar aiki mai sauƙi, da farashi mai araha. Sodium dichlorocyanuricon uric acid yana da ƙarancin guba, kuma masu hana ƙwaya sun fi bleach da chloride-T kyau. Ana haɗa sinadarin sabunta ƙarfe ko kuma maganin tasirin acid tare da busasshen foda na potassium permanganate da sodium dichlorocyanuric acid, waɗanda za a iya yin su a matsayin masu hana ƙwaya ko kuma masu hana ƙwaya na acid chlorine. Wannan nau'in maganin da aka shaƙa yana da iskar gas mai ƙarfi bayan ya ƙone.

SODIUM DICHLOROISOCYANURATE CAS:2893-78-9
Sunan Samfura: SODIUM DICHLOROISOCYANURATE

CAS: 2893-78-9


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ma'ana iri ɗaya

1,3,5-Triazine-2,4,6-(1H,3H,5H) trione,1,3-dichloro,sodiumgishiri;1,3,5-Triazine-2,4,6(1H,3H,5H)-trione,1,3-dichloro-,sodiumgishiri;1-sodium-3,5-dichloro-1,3,5-triazine-2,4,6-trione;3,5-triChemicalbookazine-2,4,6(1h,3h,5h)-trione,1,3-dichloro-sodiumgishiri;4,6(1h,3h,5h)-trione,1,3-dichloro-s-triazine-sodiumgishiri;4,6(1h,3h,5h)-trione,1,3-dichloro-s-triazine-sodiumgishiri;4,6(1h,3h,5h)-trione,dichloro-s-triazine-sodiumgishiri;acl60;BasolanDC(BASF).

Amfani da Sodium DICHLOROISOCYANURATE

Ana iya amfani da Sodium dichloroisocyanurate wajen kashe kwayoyin cuta a ruwan sha, da kuma kashe kwayoyin cuta a cikin kayan abinci; Haka kuma ana iya amfani da shi wajen kashe kwayoyin cuta a cikin 'ya'yan itatuwa, da kuma kashe kwayoyin cuta a cikin kwai, da kuma tsawaita lokacin ajiya; Ana amfani da shi sosai a cikin manyan wurare wajen kashe kwayoyin cuta a cikin ambaliyar ruwa, da kuma hana ambaliya, da kuma hana yaduwar cututtuka a wuraren da ake kamuwa da cututtuka; Ana iya amfani da shi ta hanyar feshin ruwa, ruwa da foda don kashe kwayoyin cuta a cikin dakunan tsutsotsi, kayan aikin tsutsotsi da kuma jikin tsutsotsi a cikin filayen kiwon tsutsotsi da kuma manoman tsutsotsi. Yana iya hanawa da kuma warkar da cututtukan kifi da ƙwayoyin cuta, fungi da algae ke haifarwa, kuma yana da tasiri a kan cututtukan ƙwayoyin cuta na kifi. Ta hanyar jiƙa zare da aka haɗa da ulu ko ulu da kuma yadudduka tare da maganin tsarkake ruwa mai ƙarfi na chlorine 23% da kuma ƙara wasu ƙari, ulu da kayayyakinsa za su iya zama marasa lahani kuma suna jin daɗin isa ga ƙa'idar wankewa da Ofishin Ulu na Duniya ya bayar.
1. Ana amfani da shi azaman maganin kashe ƙwayoyin cuta na masana'antu, maganin kashe ƙwayoyin cuta na ruwan sha, maganin kashe ƙwayoyin cuta na wurin ninkaya, maganin kashe ƙwayoyin cuta na wurin ninkaya, maganin gama masana'anta, da sauransu.
2. Ana amfani da shi azaman maganin kashe ƙwayoyin cuta, ana iya amfani da shi don wurin wanka, maganin kashe ƙwayoyin cuta na ruwan sha, maganin kashe ƙwayoyin cuta na rigakafi da kuma maganin kashe ƙwayoyin cuta na muhalli a wurare daban-daban. Ana iya amfani da shi don noman dabbobi, dabbobi, kaji, maganin kashe ƙwayoyin cuta na ciyar da kifi. Haka kuma ana iya amfani da shi don kammala ulu, bleaching masana'antar yadi, cire algae na ruwa da ke yawo a masana'antu, maganin chlorine na roba, wannan samfurin yana da inganci, aiki mai kyau, babu wani illa ga jikin ɗan adam.
3.GB 2760 -- An ƙayyade 96 a matsayin kayan aiki na sarrafa abinci ga masana'antar abinci. Ana iya amfani da shi don kashe ƙwayoyin cuta, fungi, spores da cutar hepatitis A, hepatitis B cikin sauri. Ana iya amfani da shi sosai a wurin wanka, bandaki na iyali, kayan gida, 'ya'yan itatuwa da kayan lambu da kuma maganin kashe ƙwayoyin cuta na cikin gida.
4. Ana amfani da shi don kammala ulu da hana jin ƙaiƙayi, tare da fa'idodin amfani mai aminci da dacewa, ajiya mai ɗorewa. Hakanan ana amfani da shi azaman maganin kashe ƙwayoyin cuta mai inganci da sauri, maganin bleaching, maganin cire launi da kuma maganin kiyaye sabo. BasolanDC shine potassium dichloroisocyanurate, wanda za'a iya amfani dashi a cikin Chemicalbook a cikin kewayon acidic ko alkaline mai rauni (pH4-8) don ulu mai hana tef. Yana da kyakkyawan tasirin hana tef a cikin kewayon acidic; Yana ba ulu jin daɗi a cikin kewayon alkaline kuma yana ƙara sheƙi. Amma kuma yana iya canza yadi rawaya.

1
2
3

Bayani dalla-dalla na VAE

Mahaɗi

Ƙayyadewa

Bayyanar

Fari, samfurin granular mai gudana kyauta, kyauta

na dunkule-dunkule da kuma abubuwan waje.

Chlorine da ake da shi %

MINTI 60%

Darajar PH (1% maganin ruwa)

5.0-7.0

Danshi (%)

5%MAX

Kwamfutar hannu

8-30

Shirya VAE

Sufurin jigilar kayayyaki1
Sufurin jigilar kayayyaki2

25KG/JAKA

Ya kamata a ajiye a wuri mai sanyi, bushe kuma a sami iska.

ganguna

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Tambayoyin da ake yawan yi

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi