Mai ƙera Kyakkyawan Farashi Melamine CAS:108-78-1
Ma'ana iri ɗaya
2,4,6-TRIAMINO-1,3,5-TRIAZINE DOMIN SYNTHE;1,3,5-Triazine-2,4,6-triamine (Melamine);MELAMINE(P);Melamine, matakin hadawa;Melamine 5g [108-78-1];Melamine,2,4,6-Triamino-1,3,5-triazine, sym-Triaminotriazine;Melamine (250 mg) (2,4,6-Triamino-1,3,5-triazine);1,3,5-Triazin-2,4,6-triaMine
Aikace-aikace na Melamine
1. Ita ce babban kayan da ake amfani da shi wajen yin resin melamine formaldehyde
2. Ana amfani da shi azaman maganin nazarin abubuwan halitta, wanda kuma ake amfani da shi don haɗa sinadarai da resin.
3. Tannant da fillers don sarrafa fata
4. Haɗuwa da formaldehyde za a iya amfani da shi don samun resin melamine, wanda za a iya amfani da shi a masana'antar filastik da shafi, kuma ana iya amfani da shi azaman kayan yadi masu hana naɗewa da hana matsewa. Ana iya amfani da resin da aka gyara a matsayin fenti mai haske, mai ɗorewa, da tauri. Haka kuma ana iya amfani da shi don ado mai ƙarfi, faranti masu jure zafi, takarda mai hana danshi da fata mai launin toka, bangarorin wuta na roba, masu hana ruwa ko masu tauri. 582 resin melamine da melamine, formaldehyde, da butanol suka yi. Tidam ɗin da ake amfani da shi don rufin polyurethane mai tushen narkewa yana da kyawawan sakamako.
5. Ana amfani da ƙarin kayan masana'antu sosai a fannin filastik, yadi mai rufi, yin takarda. Kwanan nan an gwada ayyukan: foda na madara, kamfanin ciyarwa da kuma melamine don ƙara yawan furotin. Muddin an ƙara wasu sinadarai masu yawan nitrogen, za a iya cika sinadarin furotin a gwajin Chemicalbook. Pseudo. Saboda haka, ana kiran melamine "sinadarin furotin". Yawan shan melamine zai lalata haihuwa, tsarin fitsari, koda, duwatsun mafitsara, da kuma matsalar koda na jikin ɗan adam da dabbobi.
6. Binciken Alamomin Halitta. An tantance samfuran nitrogen na yau da kullun, haɗakar kwayoyin halitta, da kuma resin roba.
Abubuwan da ake buƙata: melamine muhimmin sinadarin nitrogen ne mai hade da sinadarin urea a matsayin kayan da aka yi amfani da shi. Saboda aikin muhalli da amfaninsa, mutane suna ƙara fifita shi. , Rage ruwa, yin takarda, manne, yadi, fata, kayan lantarki, magani, maganin kashe harshen wuta da sauran masana'antu. Bayan shekaru da dama na ci gaba, ƙasata ta ƙirƙiro nata dabarar ta musamman ta rabin busasshe. A lokaci guda, ta kuma narke kuma ta sha fasahohin zamani da kayan aiki na ƙasashen waje, kuma ta ƙara haɓaka ƙarfin masana'antar triphoamine ta cikin gida. A halin yanzu, ƙasata ta zama babbar cibiyar samar da melamine da napkin a duniya.
Bayani dalla-dalla na Melamine
| Mahaɗi | Ƙayyadewa |
| Bayyanar | Foda fari |
| PH | 7.5-9.5 |
| Tsarkaka | ≥99.8% |
| Danshi | ≤0.1% |
| Toka | ≤0.03% |
| Turbidity | ≤20 |
| Hazen | ≤20 |
Marufi na Melamine
25kg/Jaka
Ya kamata a ajiye a wuri mai sanyi, bushe kuma a sami iska.
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai














